Ultrafiltration / zurfin tacewa / detoxification tace kayan aikin
IVEN yana ba abokan ciniki na biopharmaceutical tare da hanyoyin injiniya da suka danganci fasahar membrane. Ultrafiltration/zurfin Layer/kayan cire ƙwayoyin cuta sun dace da fakitin membrane na Pall da Millpore. Tsarin tsarin ya dace kuma ana iya daidaita shi bisa ga bukatun abokin ciniki. , Tsarin yana bin lambar ASME-BPE, wanda zai iya rage ragowar maganin ruwa kamar yadda zai yiwu. Tsarin yana ɗaukar ƙirar ƙirar ƙirar 3D, ya dace da injiniyoyi na ɗan adam da injiniyanci, kuma yana mai da hankali ga ma'anar aiki don kawo abokan ciniki sabuwar ƙwarewa. Ikon sarrafawa ta atomatik yana ɗaukar PLC + PC, wanda zai iya saka idanu da rikodin matsa lamba kafin da bayan membrane, daidaita tsarin samar da ruwa ta atomatik, yin rikodin madaidaicin tsari mai dacewa, kuma ana iya bincika rikodin tarihin da ganowa.