Jump to content

Dino Toppmöller

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Dino Toppmöller
Rayuwa
Haihuwa Wadern (en) Fassara, 23 Nuwamba, 1980 (44 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FSV Salmrohr (en) Fassara1997-1999
1. FC Saarbrücken (en) Fassara1999-2000121
VfL Bochum II (en) Fassara2001-200224
  VfL Bochum2001-2002121
Manchester City F.C.2001-200100
  Eintracht Frankfurt (en) Fassara2002-2003163
  FC Erzgebirge Aue2003-2005435
  SSV Jahn Regensburg (en) Fassara2005-2006225
  Kickers Offenbach (en) Fassara2006-20084010
FC Augsburg (en) Fassara2008-200950
F91 Dudelange2009-201042
  FSV Salmrohr (en) Fassara2010-20126669
  SV Mehring (en) Fassara2012-2014205
FC Luxembourg City (en) Fassara2014-20163719
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 76 kg
Dino Toppmöller
dino
taswrar club in shi ne

Dino Toppmöller Dino Nicolas Toppmöller (an haife shi a ranar 23 ga watan Nuwamba na shekarar 1980) manajan ƙwallon ƙafa ne na Jamus kuma tsohon ɗan wasa. A halin yanzu shi ne babban kocin kulob ɗin Bundesliga na Jamus Eintracht Frankfurt.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.