Jump to content

Islam Chahrour

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Islam Chahrour
Rayuwa
Haihuwa Zeboudja (en) Fassara, 20 ga Maris, 1990 (34 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
CS Constantine (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Islam Chahrour (an haife shi a shekarar 1990), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Aljeriya, wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar Muaither ta Qatar .

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Chahrour ya fara buga wasa na farko tare da Paradou AC a gasar Ligue Professionnelle ta Algeria da ci 2-1 a hannun USM Alger a ranar 26 ga watan Agustan 2017.[1]

A ranar 20 ga Yulin 2022, Chahrour ya koma kulob ɗin Qatari Muaither .[2]

  1. "USM Alger vs. Paradou AC - 26 August 2017 - Soccerway". ca.soccerway.com.
  2. "المدافع اسلام شحرور يوقع لنادي معيذر القطري".

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]