Jump to content

Tessa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tessa
female given name (en) Fassara
Bayanai
Suna a harshen gida Tessa
Harshen aiki ko suna Turanci, Dutch (en) Fassara da Italiyanci
Tsarin rubutu Baƙaƙen boko
Soundex (en) Fassara T200
Cologne phonetics (en) Fassara 28
Caverphone (en) Fassara TS1111
Attested in (en) Fassara frequency of first names in the Netherlands, 2010 (en) Fassara
tessa
Tessa
tessa

Tessa sunan da aka ba shi, wani lokacin taƙaitaccen nau'in Theresa . Yana iya nufin abubuwa kamar haka:

  • Tessa Albertson (an haife shi a shekara ta 1996), yar wasan kwaikwayo ta Amurka
  • Tessa Balfour, Countess of Balfour (an haife shi a 1950), masanin tarihin Burtaniya
  • Tessa Blanchard (an haife shi a shekara ta 1994), ƙwararren kokawar Amurka
  • Tessa Bonhomme (an haife shi a shekara ta 1985), ɗan wasan ƙwallon ƙanƙara na Kanada
  • Tessa Brooks (an haifi shi a shekara 1999), mawaƙin Amurka kuma mai tasiri
  • Tessa Dahl (an haife shi a shekara 1957), marubucin Ingilishi kuma mai wasan kwaikwayo
  • Tessa Dare, marubucin Amurka
  • Tessa de Josselin (an haifi a shekara 1989), 'yar wasan Ostiraliya
  • Tessa Dunlop (an haife shi a shekarar 1974), mai gabatar da shirye -shiryen talabijin na Burtaniya, mai watsa shirye -shiryen rediyo kuma masanin tarihi
  • Tessa Ferrer (an haife ta a shekara ta 1986), yar wasan kwaikwayo ta Amurka
  • Tessa Fowler, ɗan siyasar Vanuatu
  • Tessa Ganserer (an haifi 1977), ɗan siyasan Jamus
  • Tessa Gräfin von Walderdorff (an haife shi a shekara ta 1994), yar Jamus
  • Tessa Hofmann (an haife shi a shekara ta 1949), masanin ilimin zamantakewa na Jamusawa
  • Tessa Howard (an haife shi a shekara ta 1999), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Ingila
  • Tessa Humphries, 'yar wasan Australia
  • Tessa Ía (an haifi 1995), yar wasan Mexico
  • Tessa James (an haife shi a shekara 1991), 'yar wasan Ostiraliya
  • Tessa Joseph, ƙirar Indiya kuma 'yar wasan kwaikwayo
  • Tessa Jowell (1947-2018), ɗan siyasan ƙwadago na Burtaniya
  • Tessa Kennedy (an haife shi a shekara 1938), mai zanen ciki na Burtaniya
  • Tessa Keswick (an haifi 1942), manazarcin manufofin Burtaniya
  • Tessa Lark, dan wasan kide -kide na Amurka
  • Tessa Majors (2001-2019), Ba’amurke da aka kashe
  • Tessa Mittelstaedt (an haife shi a 1974), 'yar wasan Jamus
  • Tessa Munt (an haifi 1959), ɗan siyasan Burtaniya
  • Tessa Niles (an haifi 1961), mawaƙin Turanci
  • Tessa Parkinson (an haife shi a shekara ta 1986), matuƙin jirgin ruwa na Ostireliya
  • Tessa Peake-Jones (an haife ta a shekara 1957), yar wasan kwaikwayo ce ta Ingila
  • Tessa Pollitt (an haifi 1959), mawaƙin bass na Burtaniya
  • Tessa Prendergast (1928-2001), yar wasan Jamaica, mai zanen kaya, kuma yar kasuwa
  • Tessa Ross (an haifi 1961), mai shirya fina -finan Ingilishi
  • Tessa Sanderson (an haifi 1956), mai jifan mashin na Burtaniya da heptathlete
  • Tessa Schram (an haifi 1988), yar wasan Holland kuma darektan fim
  • Tessa Simpson (an haife shi a shekara ta 1986), mawaƙin yaƙi na Amurka
  • Tessa Tennant (1959-2018), mai ba da shawara kan saka hannun jari na Burtaniya
  • Tessa Thompson (an haifi 1983), yar wasan kwaikwayo ta Amurka
  • Tessa Violet (an haifi 1990), mawaƙin Amurka, mawaƙa-mawaƙa, mai fafutuka da YouTuber
  • Tessa Virtue (an haife shi 1989), ɗan wasan kankara na Kanada
  • Tessa Wheeler (1893-1936), masanin binciken tarihi na Burtaniya
  • Tessa Worley (an haife shi a shekara ta 1989), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Faransa kuma jami'in soja
  • Tessa Wullaert (an haife shi a shekara ta 1993) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Belgium
  • Tessa Wyatt (an haife shi a shekara ta 1948), yar wasan kwaikwayo ce ta Ingila

Halayen almara

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Tessa Gray, babban mai ba da labari na Labarin Na'urorin Labarai na Cassandra Clare
  • Tessa Noël, a cikin jerin TV Highlander: Jerin
  • Teresa "Tessa" Testarossa, a cikin multimedia ikon amfani da sunan kamfani Full Metal Panic!
  • Tessa, hali a cikin jerin talabijin na <i id="mwbQ">allahntaka</i>
  • Sage, superhero na Marvel Comics wanda kuma aka sani da Tessa
  • Tessa (Capcom), a cikin jerin wasannin bidiyo na Red Earth
  • Tessa, a cikin wasan kwaikwayo na Gilbert da Sullivan The Gondoliers
  • halin taken <i id="mweA">Tessa</i> (labari), na Margit Sandemo
  • halin taken <i id="mwew">Tessa</i> (wasa), na Jean Giraudoux
  • TESSA ita ce taƙaitaccen taƙaitaccen bayanin asusun ajiyar kuɗi na musamman wanda ba a cire Haraji, mai saka hannun jari na gata na haraji a cikin Burtaniya wanda ISA ta maye gurbinsa.
  • Tess (rarrabuwa)

Samfuri:Given name